Bầu Trời Teen
Chào Mừng Kác Pạn Đã Ghé Thăm 4rum
Bầu Trời Teen-Khoảng Trời Kủa Riêng Pạn
Đăng ký naz.
Bầu Trời Teen
Chào Mừng Kác Pạn Đã Ghé Thăm 4rum
Bầu Trời Teen-Khoảng Trời Kủa Riêng Pạn
Đăng ký naz.
Bầu Trời Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bầu Trời Teen

Bầu Trời Teen

Đăng NhậpĐăng kýTrang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếm

Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
PMD_JJD_DG
Người DJ mãi ju
Người DJ mãi ju
PMD_JJD_DG

Scorpio Tổng số bài gửi : 86
Điểm : 27624
Được kỦm Ơn : 13

Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeTue May 19, 2009 12:00 pm

Mình ju nhau dk lâu chưa ấy nhỉ? Hình như khoảng thời gian tớ vs ấy xa nhau kũng đã nhìu hơn thời gian tớ kòn dk ở bên ấy. Chắk trong lòng ấy bây giờ tớ kũng chỉ kòn là hình ảnh trong quá khứ. Ấy cao tay hơn tớ nhìu wá! Ấy bít hok. Thựk ra tớ vẫn nhớ ấy nhìu lắm... Mỗi lần tớ nhìn thấy ấy là kon tjm tớ vẫn đập rộn từng cơn... Những khi ấy tớ rất mún ấy đj theo tớ, tớ rất mún ấy laj gần và nói chuyện vs tớ như xưa... Nhưng khj way lại fía sau không thấy ấy đâu tớ bùn thật bùn. Nhưng lúk thấy ấy mà tớ vẫn vuj đùa kùng mấy boy kùng lớp trước mặt ấy là tớ cố tình đấz. Tớ rất mún bít ấy kảm nhận thế nào và rất mún bít ấy có ghen k? Nhưng ấy cao tay thật! Tớ thì không thể kiềm chế nổi cơn bão trong lòng khj mà ấy đj cùng một gjrl trước mặt tớ... Ấy vẫn bước wa mặt tớ không hề mảy may một chút wen bít. Chao ôj! Sao lúk ấy tớ mún hét lên rằng tớ ghét ấy wá!... Mọi người bây giờ thấy tớ nói chuyện về ấy tưởng chừng như tớ đã wên ấy rồi nên kể cho tớ nghe rất nhìu chuyện về ấy...vs girl khák. Trời ơi! Tjm tớ như mún nổ tung ra mà vẫn cố tỏ ra vuj vẻ bình thường lắm... Hum wa ấy bảo tớ rằng ấy sẽ đj thật xa... Ấy ơj! Làm ơn đừng dọa tớ thế! Thật lòng tớ vẫn fải mất rất lâu mới có thể chìm vào zấk ngủ vì lúk nào trong đầu tớ kũng hjện lên hình ảnh của ấy... Cho dù ấy không kòn nhớ tớ nữa nhưng tớ vẫn kòn nhớ ấy nhìu lắm...ju ấy nhìu lắm... Ấy ơj! Đừng dọa tớ nhé... Tớ sợ lắm! Sợ thật mà...
KuJuNa
Chủ Tịt Hộj Đồng Quản Trị
KuJuNa

Gemini Tổng số bài gửi : 152
Điểm : 29195
Được kỦm Ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Vậy àk?   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeWed May 20, 2009 8:25 am

Ấy bjt hok?

Những ngày tháng wa tớ đã phải sống như thế nào không? Ấy bjt gjrl lớp tớ nói tớ & ấy như thế nào không? Từ sau Tết, chưa một tuần nào tớ được vui trọn vẹn, chưa một tuần nào mà tớ không bùn, không khóc vì ấy. Thà ấy coi như không nhìn thấy tớ, không wen bjt tớ còn hơn là hum nay thì vui(26/3), ngày hum sau thì tuyệt vọng mún chjt(27-28/3)...
Những lúc tớ mong 1 lời động viên, lúc tớ thèm 1 người bên cạnh, tớ kần 1 bờ vai thì ấy lại "Fiền bạn rời khỏi cuộc sống của tôi". Tớ mún khóc, và ngay lúc này đây, tớ cũng đang khóc. Không phải khóc vì ấy đâu, tớ khóc vì tớ, khóc vì nghĩ sao mình điên thế? Người ấy đã không còn yo mình như xưa, người ấy chẳng hiểu mình, chẳng wan tâm đến mình mà mình vẫn lun nghĩ về người ấy, làm những việc bí mật vì người ấy? Để bạn bè và chính người ấy khinh thường. Sao ấy kju thế? Sao ấy khinh thường tớ thế?
Vì tớ mà ấy mất danh hiệu HSG, vì tớ mà ấy bị mẹ đối xử khác trước, vì tớ mà ấy bị mọi người nói... Tớ làm ấy đau khổ, vì tớ mà ấy bị Em Gái 6 của tớ đánh... Tớ hại ấy wá nhju rồi. Tớ thật hạnh phúc khi ấy lun làm tớ vui, ấy thật ngốc khi ju tớ, tớ chẳng tốt đẹp gì cả, tớ lun bị người khác ghét nên ju tớ là ây kũng bị coi thường đấy. Ấy mún tớ xa ấy. Ấy có nhẫn tâm wá không?
Nhưng những lúc bùn nhất chỉ có EG6-kẻ thù kủa ấy lun bên tớ, động viên tớ. EG6 đây chỉ là 1 người em gái mà còn như một người bạn thân, bạn kủa ấy lại nghĩ 2 anh em tớ "hơn bình thường" ư? Thực ra EG 6 rất tốt, không như mọi người vẫn nghĩ đâu. Đúng là EG6 đã đánh ấy nhưng EG6 lại vẫn chúc tớ và ấy hạnh phúc. Tại sao? Ấy không hiểu được đâu.
Mỗi buổi sáng đi học chẳng có ấy đi kùng, tớ bùn. Học kỳ II rất wan trọng, tinh thần mà không ổn định thì làm sao học được? Bảo Thy, cô bạn thân hằng ngày vãn làm cho tớ cười mà ấy lại **** ak?
Tớ sẽ đi xa thật đấy, ấy mún thế mừ. Như vậy thì bạn bè ấy mới nghĩ tớ là người. Như vậy thì tớ sẽ không làm fiền ấy nữa, ây sẽ lấy lại được tất cả những gì ấy đã mất khi bên tớ....

http://bautroiteen.niceboard.biz
Þhµ…ñhâñ…admin…ñØ1
Þhµ…ñhâñ…admin…ñØ1

Scorpio Tổng số bài gửi : 3
Điểm : 27423
Được kỦm Ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeWed May 20, 2009 12:07 pm

dKm :)) tAO thAck dU+a" Lo^n` nAo dO^g. vAo` DJ dEy :)) thAck kA? dOg` hO. =]]]
sUhA lUv DJ
fU nhA^n Admin
fU nhA^n Admin
sUhA lUv DJ

Aquarius Tổng số bài gửi : 126
Điểm : 27702
Được kỦm Ơn : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeThu May 21, 2009 1:36 pm

trùi ui

kam? động quá :((

lẽ ra ank hok nên iu DG...
PMD_JJD_DG
Người DJ mãi ju
Người DJ mãi ju
PMD_JJD_DG

Scorpio Tổng số bài gửi : 86
Điểm : 27624
Được kỦm Ơn : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeThu May 21, 2009 10:39 pm

Thanks very much!
Lẽ ra DJ không nên ju DG là wá đúng. Đáng nhẽ ra ngay từ đầu DJ hãy lun thick *** như cái thủa ngày xưa rất xưa ấy...
Kòn trong tiểu thuyết kủa tớ Minh Tùng hok ju Mai Nhung thì sao có chuyện để vít. Zống như Romeo ko ju Juliet thj dau co ták fẩm tuyệt vời đến thế!...
Kảm ơn Chủ tịt Hụi đòn wản tị_DJ đã cho tớ ý tưởng để vít tiếp nhân vật nam chính trong cuốn tiểu thuyết ấy. Suy nghĩ ý tưởng kủa bạn rất hay khjến cho mọi ng thấy xúk động wá rùi đó! Để tớ post thêm 1 đoạn nữa rùi tất kả kùng cho thêm ý kjến naz!...
THANKS...
KuJuNa
KuJuNa

Gemini Tổng số bài gửi : 152
Điểm : 29195
Được kỦm Ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeThu May 21, 2009 10:50 pm

Huệ ưk?
Không! Ku'n ak
http://bautroiteen.niceboard.biz
sUhA lUv DJ
fU nhA^n Admin
fU nhA^n Admin
sUhA lUv DJ

Aquarius Tổng số bài gửi : 126
Điểm : 27702
Được kỦm Ơn : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitimeTue Jun 02, 2009 4:16 pm

úi xời ơi

vãi lệ chưa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...   Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ... I_icon_minitime

Ấy ơj! Tớ nhớ... và sợ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang