Bầu Trời Teen
Chào Mừng Kác Pạn Đã Ghé Thăm 4rum
Bầu Trời Teen-Khoảng Trời Kủa Riêng Pạn
Đăng ký naz.
Bầu Trời Teen
Chào Mừng Kác Pạn Đã Ghé Thăm 4rum
Bầu Trời Teen-Khoảng Trời Kủa Riêng Pạn
Đăng ký naz.
Bầu Trời Teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bầu Trời Teen

Bầu Trời Teen

Đăng NhậpĐăng kýTrang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếm

Làm sao đưa người ấy về bên tôi?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
KuJuNa
Chủ Tịt Hộj Đồng Quản Trị
Chủ Tịt Hộj Đồng Quản Trị
KuJuNa

Gemini Tổng số bài gửi : 152
Điểm : 29195
Được kỦm Ơn : 3

Làm sao đưa người ấy về bên tôi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm sao đưa người ấy về bên tôi?   Làm sao đưa người ấy về bên tôi? I_icon_minitimeFri May 15, 2009 3:59 pm

showarticletop("http://vietbao.vn","40214993")

Những tâm sự rối bời của chàng trai có địa chỉ email ...j` j` đóa khi người yêu… hết cảm giác với mình đã nhận được nhiều sự đồng cảm, cùng cái nhìn thẳng thắn:

• Không biết bạn có xem bộ phim nổi tiếng Thập diện mai phục của Trung Quốc? Câu nói “ba năm không bằng ba ngày” về tình yêu của các nhân vật trong phim đáng để những ai đang yêu phải suy ngẫm. Nếu ba năm của bạn không được vun bồi bằng những xúc cảm, bằng những hành động cần phải có, thì chỉ cần một ánh mắt thoáng qua, nhưng đầy sự đồng điệu của ai đó cũng đủ để người ấy rời xa sự ràng buộc yêu thương xưa cũ…
tranhung@

• Bạn có nên… tốn thời gian cho một trái tim đã không cùng nhịp đập với bạn? Dù bạn có đưa cô ấy trở về bên bạn lần này, nhưng bạn có đảm bảo được cô ấy sẽ ở suốt đời bên bạn khi chặng đường dài còn quá nhiều “cám dỗ”?! Đừng nên cưỡng cầu những gì không thuộc về mình!
cogaitocvang@

• Tôi rất cảm phục người yêu của bạn, bởi cùng là phái nữ như nhau, nên tôi hiểu, không phải ai cũng đủ can đảm “thành thật với tình yêu” như cô ấy… Thế thì bạn càng cần giữ lấy cô ấy bên cạnh và hâm nóng ngọn lửa tình yêu của cô ấy. Đưa cô ấy về những nơi tràn ngập kỷ niệm, như địa điểm cô ấy đã nhận lời yêu bạn, chốn hẹn hò vui vẻ ngày nào… Bên cạnh đó, bạn cũng nên giúp cô ấy nhận ra tình cảm chân thật ở bạn, bằng cách nói: “Anh tôn trọng mọi quyết định của em, nhưng anh mong mình vẫn còn cơ hội”… Chúc anh tìm lại được tình yêu của mình…
Ngọc Hương
+ Có lẽ bạn rất đau lòng trước sự việc bất ngờ như thế. Nhưng theo tôi, ít ra bạn cũng may mắn khi người con gái ấy thành thật với bạn. Trong tình yêu, điều quan trọng nhất không phải là chiếm được người mình yêu mà hiểu được tình yêu mới là điều quan trọng. tại sao bạn lại nghĩ rằng phải kéo người con gái ấy về bên bạn mới được. Yêu một người là khi ngồi bên cạnh người đó trái tim mình thổn thức, biết đồng cảm và cảm thấy mình được yêu và đang yêu. khi ngồi bên cạnh cô ấy bạn có cảm nhận như vậy không?
Có một người bạn nói với mình rằng: trong tình yêu nói chia tay trước không phải là phản bội mà là tôn trọng và tự trọng. Ít ra thì bạn gái của bạn cũng rất thẳng thắng và chân thành. Bạn hãy cảm thông cho cô ấy.
Đừng trách, khó lắm mới có thể thốt ra rằng mình yêu một người khác. Cô ấy đã can đảm nói với bạn thì tại sao bạn không cảm thông cho cô ấy. Hy vọng bạn sẽ thông cảm cho người con gái đó và tìm được một tình yêu đích thực của bạn.

Chắc pạn đang kảm thấy kô đơn đúng hok? Giống DJ wa' trời
http://bautroiteen.niceboard.biz
sUhA lUv DJ
fU nhA^n Admin
fU nhA^n Admin
sUhA lUv DJ

Aquarius Tổng số bài gửi : 126
Điểm : 27702
Được kỦm Ơn : 16

Làm sao đưa người ấy về bên tôi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao đưa người ấy về bên tôi?   Làm sao đưa người ấy về bên tôi? I_icon_minitimeTue Jun 02, 2009 4:10 pm

ổ ôi

seo muk` dài thế

lại kòn kâu kuối kùg nữa

nản nản nản

Làm sao đưa người ấy về bên tôi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người tôi yo
» Nếu phải lựa chọn 1 trong 2: Em gái & Người Yo. Bạn sẽ chọn aj?
» Ju là j mừ seo nhju người ju thj'a?
» Người No Image
» 2 nguoi hanh phuc wa